Trường MG Sơn Ca tổ chức chương trình "Vui tết trung thu" cho các bé Năm học 2019 - 2020
Thứ hai - 28/10/2019 23:08
Chương trình "Vui tết trung thu" cho các bé Năm học 2019 - 2020
Trong không khí phấn khởi trên mọi nẻo đường, mọi nhà trên khắp mọi nơi, trường Mẫu giáo Sơn Ca tổ chức chương trình “Vui tết trung thu” cho các bé vào sáng ngày 15/9/2019. Các bé thực sự được tham gia và được hòa mình vào một lễ hội như một bữa tiệc tinh thần của trẻ thơ, vô cùng thích thú khi biểu diễn văn nghệ và tham gia các hoạt động: xem múa lân, rước đền, phá cỗ…
Tiết mục Múa Lân Rồng
Tiết mục Múa Lân sư tử
Tiết mục múa lớp Lớn 3
Các bé được gặp và giao lưu với chị Hằng và chú Cuội, bé nào cũng rất đáng yêu và thông minh khi giải được hết các câu đố mà chương trình đưa ra.
Tiết mục múa "Chú cuội chơi trăng" của Lớp Lớn 1 và Lớn 2
Tiết mục múa lớp Lớn 5
Tiết mục múa lớp Lớn 4
Chương trình kết thúc đã để lại rất nhiều ấn tượng tốt đẹp cho người xem, đặc biệt là các bé. Nhân dịp này, các cô xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới các con. Chúc các con luôn luôn mạnh khỏe, vui vẻ, ngoan ngoãn và sẽ luôn là những “ươm mầm tài năng” trong tương lai của đất nước.